Pedro - Makomar Rikicin Kabari

Uwargidanmu Sarauniya Salama ga Pedro Regis ne adam wata a Nuwamba 19, 2022:

Ya ku ‘ya’ya, ni ce Mahaifiyarku, kuma na fito daga sama domin in kai ku zuwa sama. Kuna cikin duniya, amma ku ba na duniya ba ne. Ka ce a'a ga duk abin da ya hana ku daga Ɗana Yesu, kuma ku shaida ko'ina ga bangaskiyarku. Kuna kan hanyar zuwa gaba na manyan rikice-rikice. Yi addu'a. Da ikon addu'a ne kawai za ku iya ɗaukar nauyin fitintinu masu zuwa. Ni Mahaifiyarka ce Mai Bakin Ciki, kuma ina shan wahala saboda abin da ke zuwa gare ku. Ku guje wa zunubi kuma ku rungumi alherin Ubangiji. Idan kun faru faɗuwa, nemi ƙarfi a cikin sacrament na furci da kuma cikin Eucharist. Ku yi murna, gama an riga an rubuta sunayenku a sama. Kar ka manta: bayan gicciye nasara ta zo. Ubangijina zai share muku hawaye, kuma komai zai daidaita muku. Nasarar Allah za ta zo ga zaɓaɓɓunsa. Ku ci gaba a kan hanyar da na nuna muku. Wannan shi ne saƙon da nake ba ku a yau da sunan Triniti Mafi Tsarki. Na gode da ka ba ni damar tara ku a nan sau ɗaya. Na albarkace ku da sunan Uba, Ɗa, da Ruhu Mai Tsarki. Amin. A zauna lafiya.

A ranar 1 ga Disamba, 2022:

Ya ku ‘ya’ya, ni ce Mahaifiyarku Mai Bakin ciki kuma ina shan wahala saboda abin da ke zuwa muku. Rashin ƙauna ga gaskiya zai jawo mutuwa ta ruhaniya a yawancin ’ya’yana matalauta. Hayakin Iblis ya shiga Haikali Mai Tsarki na Allah kuma makanta ta ruhaniya ta gurbata yawancin tsarkaka. Koma ga Yesu. Shi ne Mai Cetonku Makaɗaici na Gaskiya. Duk abin da ya faru, kar a manta: an kiyaye gaskiya a cikin Cocin Katolika kadai. Jajircewa! Yesu na yana tare da ku. Koyaushe ku neme shi cikin Eucharist domin ku zama babba cikin bangaskiya. Ka ba ni hannunka, ni kuwa in kai ka zuwa ga wanda shi ne kawai hanyarka, gaskiya da rayuwarka. Waɗanda suka kasance da aminci har ƙarshe Uban zai yi shelar Albarka. Wannan shi ne saƙon da nake ba ku a yau da sunan Triniti Mafi Tsarki. Na gode da ka ba ni damar tara ku a nan sau ɗaya. Na albarkace ku da sunan Uba, Ɗa da Ruhu Mai Tsarki. Amin. A zauna lafiya.
 
 
Print Friendly, PDF & Email
Posted in saƙonni, Pedro Regis ne adam wata.