Jennifer - Ƙasashen da Ba Za Su ƙara kasancewa ba

Ubangijinmu Yesu zuwa Jennifer a kan Janairu 30th, 2024:

Yaro na, ina gargadin ’ya’yana da kada su yi kasala. Kar a zauna zaman banza. Addu'a; yi addu'a da ƙauna, yi addu'a tare da amincewa, yi addu'a da tabbaci cewa kana kan wannan duniya don aikin da ke kawo ɗaukaka da ɗaukaka ga Ubanka na Sama. Yi addu'ar Rosary kuma ku kula da kiran mahaifiyar ku ta sama. Tana kiran 'ya'yanta su dawo wurin Ɗanta, gama ni ne Yesu. Yawan addu'a, mafi yawan 'ya'yan itacen ƙauna na za su bayyana a rayuwar ku.

Ku zo gareni da tawali’u da godiya ga dukan abin da aka ba ku, har ma da wahalar da kuke sha. Lokacin da kuka ba da wahalarku cikin tawali'u da rashin kokawa, kun haɗa kai ga sha'awata, mutuwa, da tashin matattu. Kada ku yi kuka don asarar dukiyoyi a rayuwar duniya, domin mafi girman dukiyarku ita ce ta har abada. Ku zo ku rayu cikin hasken ƙaunata. Ku zo ku yi mini sujada da Ibada. Ku zo ga ƙafar gicciye kuma ku nutsar da kanku cikin hasken jinƙai na Ubangiji, domin ni ne Sarkin jinƙai. Yanzu ku fita domin ni ne Yesu ku zauna lafiya, domin jinƙana da adalcina za su yi nasara.

A ranar 28 ga Janairu:

Ɗana, ka ba duniya waɗannan kalmomi: ‘Ya’yana, ku tsaya kusa da ni, gama ni ne Yesu. Ta hanyar addu'a ne kawai za ku ba da alherin da ya dace don tashin hankalin da ke shirin yaɗuwa daga wannan al'umma zuwa na gaba. Al'ummar da ba za su kasance ba, [1]cf. Sakon Fatima: "Zan zo ne don neman keɓewar Rasha ga Zuciyata, da kuma haɗin kai a ranar Asabar ta farko. Idan aka saurari buƙatu na, Rasha za ta koma, kuma za a sami zaman lafiya. Idan ba haka ba, [Rasha] za ta yada kurakuranta a ko'ina cikin duniya, ta haifar da yaƙe-yaƙe da tsanantawa ga Coci. Nagarta za su yi shahada; Uba Mai Tsarki zai sha wahala da yawa; za a halaka al’ummai dabam-dabam.” - Vatican.va don sassan Turai za su faru. Ku yi addu'a, 'ya'yana, ku yi addu'a don zaman lafiya, ku yi addu'a ga zukata su tausasa, domin akwai maza da yawa da ke fama da yunwa don sun kashe kansu daga rayuwa cikin gaskiya. Babu rudani a cikin gaskiya, domin abin da kuka karyata a matsayin gaskiya a rayuwar duniya ba za a iya musunsa a lahira ba.

Yi addu'a kamar yadda ba ku yi addu'a ba, gama sa'a ta kusa. Ku kira ƙungiyar mala'iku su yi muku jagora kuma su kare ku. Ka roki Ruhu Mai Tsarki ya taimake ka wajen gane nufina domin ka cika aikinka a wannan rayuwa. Karanta Rosary kullum, domin ta wurin mahaifiyata ne za ta kusantar da ku da danta, domin ni ne Yesu. Duniyar nan za ta fara girgiza da rawar jiki, domin guguwar makoki za ta zo ta kama mutane da yawa. Na faɗakar da jama'ata, cewa ana ƙwace rashin laifin ƙananana, kuma sadaukarwar waɗannan rayukan marasa laifi, shi ya sa Ubana ba zai iya kame fushinsa na adalci ba. Matsakaicin da ɗan adam ya kai kansa zai zo da lokacin faɗakarwa. Lokaci ya yi da za ku tattara kyandir ɗinku masu albarka ku yi addu'a, domin babu wani abin da ya fi girman rahamata. Yanzu ku fita domin ni ne Yesu ku zauna lafiya, domin jinƙana da adalcina za su yi nasara.

 

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 cf. Sakon Fatima: "Zan zo ne don neman keɓewar Rasha ga Zuciyata, da kuma haɗin kai a ranar Asabar ta farko. Idan aka saurari buƙatu na, Rasha za ta koma, kuma za a sami zaman lafiya. Idan ba haka ba, [Rasha] za ta yada kurakuranta a ko'ina cikin duniya, ta haifar da yaƙe-yaƙe da tsanantawa ga Coci. Nagarta za su yi shahada; Uba Mai Tsarki zai sha wahala da yawa; za a halaka al’ummai dabam-dabam.” - Vatican.va
Posted in Jennifer, saƙonni.