Eduardo - Babbar Rana ta kusa kusa fiye da yadda kuke tunani

St Anthony ku Eduardo Ferreira ne adam wata a Nuwamba 24, 2023:

Aminci da alheri [a gare ku]. Babbar ranar ta fi kusa fiye da yadda kuke tsammani. Ku shirya kanku a cikin addu'a, kada ku yi mamaki, ko barci. A daren nan na zo wurin nan don yin magana da ku. Ku tashi ku yi maraba da muryar da ta zo muku, 'yan'uwana maza da mata. Ubangiji yana so ya maido da rayukanku waɗanda zunubi ya ɓata. Karɓi waɗannan saƙonnin: kada ku ƙi saƙon zukata uku [na Yesu, Maryamu da Yusufu]. Kada ku ture su, kada ku shake su, kada ku raina su. Ji su. Wannan alama ce daga sama don Brazil, muryar Zuciya Uku tana zuwa Sao José dos Pinhais. Ku saurare su. Ina rokon ku kawai ku so ku canza rayuwar ku. Ku nemi hanyar zuwa ga kamala tare da waɗannan zukata guda uku. Ina tambayar ku da yawa, wannan yana da yawa a gare ku, [amma] sakona a yau shi ne ƙauna da girmama Zuciya Uku. Bari Zukata Uku su ratsa zukatanku. Waɗannan zukata suna so su zama cibiyar rayuwarku da danginku. Ku ba da kanku gaba ɗaya ga Yesu, ga Uwar sama da Saint Yusufu. 
 
Ina roƙonka ka ƙara yi wa firistoci addu'a. Yi addu'a don Ikilisiya, yi addu'a ga firistoci domin Ruhu Mai Tsarki ya haskaka su. Ina kuma rokonka da ka tsaya ka kawo karshen hayaniyar da ke cikin Coci; ku shiga domin ibada ba hirar banza ba. Hira nawa ake yi a Coci? Yi addu'a don a kawar da kayan hayaniya. Kuna tsammani, ƙaunatattuna, wannan waƙar mai hayaniya tana faranta wa Yesu rai? Ina gaya muku, a'a, ba ya faranta masa rai, amma a, kuna faranta wa mutane rai. Lokacin da kuka shiga cikin Ikilisiya, ku yi ruku'u, ku rusuna a gaban Yesu. Ka sunkuyar da kai ka gane cewa ba komai ba ne. Ka yi ruku'u ka gane halinka. Masoyi [jam'i], ku yi addu'a don tuban firistoci matalauta. Ku yi addu'a, ku dage da addu'o'inku. Kada ku ɓata lokaci akan abubuwan da zasu shuɗe. 
 
Ku kasance tare da ni, ku duka, domin ranar tana zuwa da waɗanda suka warwatse za su yi kuka na tuba don ɓata lokaci a kan ruɗewar da ta kama ku. Wannan lokacin shine lokacin alheri. Bidi'o'i suna ɗaukar ɗan adam, har ma a cikin Cocin Almasihu. Za ku sha wahala da rashin tausayi saboda kiyaye ruhunku. Da yawa daga cikinku za su yi yaƙin zagi a cikin abin da ke zuwa. Munafunci da annoba za su halaka mutane da yawa. Waɗanda suka rinjayi duniyar nan za su wajabta muku ku ƙaryata gaskiyar da annabawa suka rubuta. Dole ne ku kasance ɗaya tare da Allah don samun ƙarfi a yaƙi da mugunta. Ka karfafa ruhinka mara mutuwa da addu'a. Za a hukunta al'ummai waɗanda ba su karɓi Mai Ceto ba. Ku yi biyayya ga Allahnku domin kada a sa'a mai zuwa za ku yi tawaya. Kasance mai juriya, tawali'u da aiki. Kada ku ɓuya daga waɗannan saƙonnin amma ku rayu da su don ceton ku. Na albarkace ku da sunan Uba, Ɗa da Ruhu Mai Tsarki.
 
* watau ka kiyaye ruhinka daga bidi'a. Bayanin mai fassara
 
Print Friendly, PDF & Email
Posted in Eduardo Ferreira ne adam wata, saƙonni.