Eduardo - Labaran Duniya Kada Ku Dame Ku

Uwargidanmu Rosa Mystica, Sarauniyar Salama zuwa Eduardo Ferreira ne adam wata 8 ga Disamba, 2021 da tsakar rana:*

Assalamu alaikum. Ya ku ‘ya’ya masoya, a wannan rana ina gayyatar ku da ku yi addu’a ga wadanda ba su yi imani da Allah ba. Dukanku masu albarka ne domin kun ji kirana da kuka zo wurin nan mai tsarki, wurin da na zaɓa. Masoya(s) da zuciya ta cika da soyayyar ku ne na sake zuwa domin in gayyace ku zuwa ga addu'a ta gaskiya. Ina albarka ga duk waɗanda ke nan kuma waɗanda suka ajiye ta'aziyyarsu a gefe kuma suka yi shelar waɗannan abubuwan nawa ba tare da tsoro ba. Hasken soyayya da alheri suna fitowa daga Zuciyata Mai tsarki zuwa gare ku a wannan rana ta musamman. Ina son ku kuma shi ya sa na zo in tayar da ku, domin in kira ku zuwa ga tuba. Hannun [na agogo] ba sa tsayawa: ana ƙidayar lokaci, duk da haka akwai sauran lokacin tuba. Ka kasance da bangaskiya da ƙarfin hali. Ina kiran ku zuwa ga addu'a, zuwa ga tuba, zuwa ga gafara, kada ku bata lokaci. Bayan Babban Alamar, babu sauran lokaci. [1]Bayyananni da yawa, irin su Garabandal, Betania, da Medjugorje, suna magana akan “alama” ko mu’ujiza ta dindindin wacce ba za a iya lalacewa ba a wuraren bayyanar. Wasu masu gani kuma sun ce, ga wadanda suka daina musulunta har zuwa lokacin, zai makara. Ka yi la’akari da 2 Tassalunikawa 2:9-12 da ke magana game da alamun karya na Shaiɗan waɗanda kuma za su bayyana, musamman ta wurin maƙiyin Kristi ko ‘masu-mulki’: “Wanda zuwansa ya fito daga ikon Shaiɗan cikin kowane babban aiki, da alamu da abubuwan al’ajabi na ƙarya, da kuma cikin kowace mugunyar yaudara ga waɗanda suke halaka domin ba su karɓi ƙaunar gaskiya ba, domin su tsira. Saboda haka, Allah yana aiko musu da ikon ruɗi, domin su gaskata ƙarya, domin dukan waɗanda ba su gaskata gaskiya ba, amma sun yarda da mugunta, a hukunta su.” Hawaye ne kawai za a yi kuma zai yi latti. Ku yi farin ciki da godiya ga Uban da ya sa ku ku cancanci gadon tsarkaka. Da kauna ina sa muku albarka cikin sunan Uba, Ɗa da Ruhu Mai Tsarki.


* Bayanin mai fassara: Saƙon da aka karɓa a cikin mahallin Sa'ar Alheri da ake buƙata don kowace Disamba 8 a tsakar rana a cikin bayyanar Budurwa Maryamu, Rosa Mystica, a Montichiari (Italiya) a cikin 1947 zuwa Pierina Gilli (1911-1991). Matsayin hukuma na Ikilisiya shine ana ɗaukar waɗannan abubuwan bayyanar da "launi na sirri" na mai gani, amma Bishop na Brescia, Msgr. Pierantonio Tremolada, ya daukaka Basilica na Fontanelle di Montichiari zuwa matakin diocesan Marian sanctuary a cikin 2019. An yi bikin Sa'ar Alheri a can ranar 8 ga Disamba, 2021, kafin wani aikin tsarkakewa na Marian a ranar da ta gabata. A Sao José dos Pinhais, wani hako mai ya faru a ranar 8 ga Disamba daga gicciye a cikin ɗakin sujada:

An ba da rahoton abubuwan da suka faru da yawa iri ɗaya dangane da sadaukarwa ga Maryamu kamar yadda Rosa Mystica ya ba da rahoto a duk faɗin duniya. Duba nan.


A ranar 12 ga Disamba, 2021 zuwa Eduardo Ferreira

'Ya'yana, a wannan rana ina gayyatarku ku yi wa iyalanku addu'a. Ku zo dukkan ku ƙarƙashin rigar budurwar Mahaifiyar ku, Mystical Rose, Sarauniyar Salama. Masoya, ku fake da Zuciyata Zuciyata, kada ku bari kanku ya damu da abin da duniya ke gaya muku. Dogara Waɗannan lokutan da aka sanar. A yau, ka tuna da bayyanara ta bakwai a Ile-Bouchard, Faransa, a shekara ta 1947, ga yara huɗu.** Na maimaita a nan abin da na isar a l’Ile-Bouchard: addu’a da yawa domin masu zunubi. Kada ku bar zukatanku su firgita da labarin duniya. Rosary makami ne na yaƙar dukan mugunta. Da kauna, na sa muku albarka cikin sunan Uba, Ɗa, da Ruhu Mai Tsarki.

 


** Abubuwan Marian guda 7 a cikin l'Ile-Bouchard zuwa Jacqueline & Jeannette Aubry, Nicole Robin da Laura Croizon tsakanin Disamba 8 zuwa 14, 1947:

https://www.mariedenazareth.com/en/marian-encyclopedia/mary-fills-the-world/europe/france/ile-bouchard-our-lady-of-prayer/
http://www.christendom-awake.org/pages/mary/bouchard/PREFACE.pdf
https://www.ilebouchard.com/histoire/evenement-1947.html (French)

André Vingt-Trois, Archbishop na Tours (da kuma na Paris) ya ba da izini a ranar 8 ga Disamba, 2001 don gudanar da ayyukan hajji da bautar jama'a a cikin L'Ile-Bouchard. - Bayanin mai fassara.

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 Bayyananni da yawa, irin su Garabandal, Betania, da Medjugorje, suna magana akan “alama” ko mu’ujiza ta dindindin wacce ba za a iya lalacewa ba a wuraren bayyanar. Wasu masu gani kuma sun ce, ga wadanda suka daina musulunta har zuwa lokacin, zai makara. Ka yi la’akari da 2 Tassalunikawa 2:9-12 da ke magana game da alamun karya na Shaiɗan waɗanda kuma za su bayyana, musamman ta wurin maƙiyin Kristi ko ‘masu-mulki’: “Wanda zuwansa ya fito daga ikon Shaiɗan cikin kowane babban aiki, da alamu da abubuwan al’ajabi na ƙarya, da kuma cikin kowace mugunyar yaudara ga waɗanda suke halaka domin ba su karɓi ƙaunar gaskiya ba, domin su tsira. Saboda haka, Allah yana aiko musu da ikon ruɗi, domin su gaskata ƙarya, domin dukan waɗanda ba su gaskata gaskiya ba, amma sun yarda da mugunta, a hukunta su.”
Posted in Eduardo Ferreira ne adam wata, saƙonni, Gargadi, Jinkirta, mu'ujiza.