Luz de Maria - Gwaji Ba Zai Yi jinkiri ba

Sakon St Michael shugaban Mala'iku zuwa Luz de Maria de Bonilla ranar 1 ga Yuni, 202o:

 

Lovedaunatattun Allah na Allah:

Da sunan Runduna na Sama ina zuwa wurinka da maganar gaskiya a bakina in faɗi:

Wanene kamar Allah? Babu wani kamar Allah!

Kada ku manta da damar da za ku bayar da addu'a ga Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kiristi saboda Ruhu Mai Tsarki zai taimake ku wajen haɓaka cikin ruhaniya. A irin wannan lokaci na musamman don bil'adama, nemi abin da kuka rasa kuma ku yi biyayya da muryar Ruhu Mai Tsarki (gwama I Tas. 5: 19-21).

Ana yaƙe-yaƙe masu girma waɗanda suke na tsari ne na ruhaniya, ɗabi'a da na addini, kuma ra'ayoyi za su bayyana wanda ake da niyyar kashe imaninku… Kada ku yi rauni, ku kasance da ƙarfi kuma ku kasance masu gaskiya: ku nuna tsoro ba tare da tsoro ba cewa ku na Kristi ne, kuma za mu zo don taimaka.

A cikin Ikilisiya, membobin da suka samar da ita ba iri ɗaya bane, amma a abu ɗaya suke yi, hakika, suna buƙatar haɗewa: cikin aminci da ƙauna ga Allah. Abin da rai yake dangane da jikin mutum, haka nan kuma Ruhu maitsarki game da Jikin Kristi shine Ikilisiya. Ruhu mai tsarki na aiki a cikin Ikilisiya makamancin haka ga rai a cikin duk membobin jiki guda.

Kada ku ji tsoro yayin jin labarin hanawar abincin Eucharistic; suna so su rikitar da ku don su iya ɓata bangaskiyar mutanen Allah.

Kamfanin Freemasonry zai yi amfani da manyan makaman sa akan 'ya'yan Sarauniyarmu da Uwar sama da Duniya, saboda tsoron kada abokan mulkin sa su rushe shi. “Mace ta sanya rana, da wata a ƙafa,” (Wahayin Yahaya 12: 1). Ya kamata ku ci gaba da aiwatar da ayyukanku na asa ofan Allah waɗanda ke ɗaukar alfarma a matsayin garkuwa, Al'adar kamar takalmi, Ayyukan jinƙai kamar fuka-fukan ƙafafunku, Dokoki a matsayin takobi, da ƙaunar Allah da kuma abokan ku. mutum kamar yadda ka rarrabe halaye.

Yi addu’a game da cututtukan da zasu ci gaba.

Yi addu’a game da annobar manyan girgizar ƙasa.

Yi addu'a domin Faransa da kuma Jamus, za su sha wahala.

Yi addu'a game da illolin ruwa a cikin nahiyoyi. Childrena Godan Allah da na Sarauniyarmu da Uwar sama da ƙasa, entsasashe suna motsawa daban.

Rana za ta daina zafi, ta shafi Duniya, kuma waɗanda ba su yi imani ba za su yi tunanin abin da Sama ta sanar kuma za su yi rawar jiki da tsoro a lokacin. (**)

Tailandia zai sha wahala mai nauyi: za a girgiza shi kuma ruwa zai mamaye shi.

Gwajin ɗan adam ba zai yi jinkiri ba: abin da ke damun mutum zai zo. Tattalin arzikin zai yi tuntuɓe kuma ya faɗi, tare da kuɗin kuɗin guda ɗaya wanda ya zama matsayin jigon mulkin mallakar tsarin duniya.

Mutanen Allah, ku kiyaye Imaninku: wannan ba lokaci bane na ratsewa, wannan shine lokacin da za ku kasance da aminci sama da komai. Mutum bashi da tawali'u ya nemi Allah da farko sannan kuma ya kalli kansa. Ya kamata ku zama daban, kuna haskakawa a tsakanin duhun da ke mamaye Duniya (gf. Mt 5:16). Ku zama masu neman Kristi koyaushe. Kuna yawo cikin ruwan guguwa a cikin guguwa da guguwa, kuna sane cewa, tare da Sarkinmu Ubangijinmu Yesu Kiristi, zaku iya yin komai.

Kada ku ji tsoro: dole ne ku mai da hankalinku ga Sarkinmu da Ubangijinmu Yesu Kristi domin bangaskiyarku ba ta raguwa ba, kuma domin ku sami alheri da cikar Ruhu Mai Tsarki: tabbacin taimakon Allah. Kada ku karaya idan wasu mutane suka rasa Imanin su: ɗaga idanun ku sama da miƙa hannayenku zuwa ga Sarauniyar ku da Mahaifiyar ku. Mutum ya kasa fahimtar cewa abin da yake da shi na ɗan lokaci ne, don haka ya yi sakaci da rai. A matsayinka na Abokan Tafiyanka, ba zamu barku ba.

Yi addu’a tare da imani, yi addu’a tare da kaskantar da kai, kuma zaku sami albarkun da za su ƙarfafa ku a hanya.

Da sunan Allah Mafi Girma.

Wanene kamar Allah? Babu wani kamar Allah!

 

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 

* Mai yiwuwa a koma ga ambaliyar ruwa, tsunamis, da sauransu.

**Saukarwa game da tasirin rana: karanta…

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.