Jennifer - A kan Gabar Babban Canji

Ubangijinmu ga Jennifer Afrilu 7, 2023, 10:45 na safe:

Yaro na, wa zan iya magana? Wa zai ji muryata, maganata, sa'ad da nake kuka? Na roƙi 'ya'yana, amma duk da haka, da yawa sun yi nisa har ba su gane muryata da aka saƙa a cikin ran ɗan adam ba.
 
Ina zuwa gare ku da ƙauna; Na zo gare ku da gargaɗin cewa lallai ne ku yi taka tsantsan kan abubuwan da ke faruwa a kewayen ku. Ina gaya wa ’ya’yana: Lokaci ya yi da za ku nemi wannan ja-gorancin Ruhu Mai Tsarki domin ku iya gane duk abin da ke zuwa a tafarkinku. 'Ya'yana, tarihi yana kewaye da ku yayin da kuke kuma rayuwa cikin Wahayi. Ku kula, ku kula da saƙon Bishara kuma ku rayu da shi. Na zo ne in koya muku, kamar yadda nake kiran ku duka don a lissafta ku cikin tsarkaka a sama ta wurin yin rayuwarku cikin shaida da misali. Ina gaya wa 'ya'yana cewa lokaci ne na gyarawa. Ka zo mabubbugar Rahmata kada ka daure kan kurakuranka na baya, maimakon haka, ka rungumi Soyayyata, ka hada wahalarka da tawa, kuma ka zama shaidana a cikin wannan duniya da ta lalace. Ta hanyar ƙaunarka, gafara, da samun alherai na sama ne za su fara warkar da wannan duniyar. Ku san mugunta da abin da yake shi, kuma kada ku kama shi da aiki da tsoro. Kada ka yarda maƙiyi ya ɗaukaka kansa ta wurinka, a maimakon haka, cikin tawali'u mafi girma, za ka yi nasara da dukan yaudararsa. Ku fita cikin addu'a, ku fita cikin sujada ga Ubanku na sama, wanda ta wurin dansa Yesu ya ba ku wannan rai, wannan manufa ta zama rana ɗaya ta haɗa kai da Triniti har abada abadin. Yanzu ku fita, domin Ni ne Yesu kuma jinƙana da adalcina za su yi nasara.
 
 

Afrilu 7, 2023, 6:45 AM:

Ya yaro na, babbar sa'a tana gabatowa lokacin da mutane da yawa za a kama su ba tare da tsaro ba! Raunukana suna zubar da jini da yawa kuma Ta'aziyyata kawai shine addu'o'i da ayyukan wahala na aminci a gareni. Yaƙin da aka yi wa ƙananana ya zama annoba ga marasa laifi. Ba zan iya ƙara riƙe hannun adalci na Ubana ba. Ba zan iya ƙara hana adalcin Ubana a kan mutanensa waɗanda suka ƙi jinƙan Ɗansa ba, gama ni ne Yesu.
 
Wannan ƙasa za ta fara girgiza da rawar jiki. [1]gwama Fatima da Babban Shakuwa A ranar da girgizar kasa za ta fara mamaye duk duniya. Mutane da yawa za su zo su ga al'amuransu ba su yi mini daɗi ba. [2]Wataƙila ana magana game da girgizar ƙasa da gargaɗin na gaba na “hatimi na shida” a cikin Ru’ya ta Yohanna 6:12-17; cf. Babban Ranar Haske da kuma Brace don Tasiri Shaidan ya shiga kowane gida, kowane iyali, da kowace coci. Shi da sahabbansa sun shiga cikin kowace al’umma da zukata da yawa wadanda ba su gane gaskiya ba. Ya shiga cikin zukatan ’ya’yana ta wurin amfani da tsoro domin ya kawo ta’aziyar ƙarya, bege na ƙarya, da salama ta ƙarya.
 
Lokaci ya yi da waɗanda suka zama ma'aikatan aikinsa za su sami kansu a cikin waɗanda suka zaɓi hanyar duhu guda har abada abadin.
 
'Ya'yana, kowane rai an halicce shi a cikin siffara da kamanta. Ni ne Gurasar Rai, Sarkin Salama, Mai Ceton duniya kuma Ni Mutum ne, Gama Nine Yesu. Abin da Ubana ya tsara tun farko zai kasance a ƙarshe. Lokacin da kuka ƙaryata game da abin da aka halicce ku, kuna musun Ubanku na Sama. Makiya suna neman halaka matar saboda tawali'u da biyayyarta. Maƙiyi suna neman halaka mutum saboda adalcinsa cikin gaskiya. 'Ya'yana, wannan duniyar da kuka sani tana shuɗewa.
 
Mahaifiyata ta jima tana zuwa ta roki 'ya'yanta su kau da kai daga duniyar nan su nemi danta, su karbi Rahmata, domin ka dawo gida wurin Babanka. Lokaci yayi, yarana, da za ku amsa kiran mahaifiyar ku. An aiko mata da haske hanyar da za ta dawo da 'ya'yanta ga danta. Ku zo gareni da addu'a, ku zo mini da sujada, ku zo mini da tawali'u, domin ina da wani wuri da aka tanadar muku, wanda duniya ba za ta isa ba. Yanzu ku fito 'ya'yana ku zauna lafiya, gama rahamata da adalcina za su yi nasara.
 
 

A ranar 22 ga Fabrairu, 2023:

Ɗana, na yi kira ga 'ya'yana su tashi daga barcinka. Ina kiran kowa da suna na gaya muku cewa sa'a ta kusa. Ku shirya, ku shirya, ku shirya, domin ranar na zuwa da ’yan Adam za su waiwaya, su ce ina yayana, ina kanwata? Mutane da yawa ba su shirya don rushewar da ke zuwa nan ba da daɗewa ba a duk faɗin duniya. Al’umma da ke kan al’umma za su ji duniya ta fara rawar jiki kuma mutane da yawa za su kasa ganin cewa wannan gargaɗin daga sama yake. Kada ku saurari masu magana game da kimiyya, gama ni ne Mahaliccin dukan masu rai. [3]gwama Addinin Kimiyya Kamar yadda na umarci Li'azaru ya farka, zan umarci duniya a ranar faɗakarwa [4]gwama Babban Ranar Haske cewa al'amuransa ba su gamshe ni ba. Ina gaya wa zaɓaɓɓu na, firistocina, su shirya, gama garkenku za su zo da gudu. Kada ku jira wannan sa'a, maimakon ku buɗe kofofin ga mai ikirari. Kada ku rufe ƙofofin Ikilisiyara domin kuna ba da hanya don Shaiɗan ya kama 'ya'yana. Kwanakin duhu sun daina nesa da juna, domin ba da jimawa ba za a kashe sadarwa. Kada ku mika wuya cikin tsoro, amma ku yi cikin tawali'u da fahimi mai yawa domin maƙiyi suna ɓoye a kowane lungu. 'Ya'yana, ku ƙyale mahaifiyata ta ɗauke ku a ƙarƙashin rigarta, gama ni ne Yesu, kuma rahamata da adalcina za su yi nasara.
 
 
 

A ranar 6 ga Fabrairu, 2023:

Yaro na, 'ya'yana ba su shirya don wani babban warwarewa da ke shirin zuwa ba. Mutane da yawa suna magana game da yaki - duk da haka yakin ne ya mamaye zukatan mutanen da ba su da lamiri na tsarkin rayuwa. Lokaci ya yi da za ku tashi daga barcinku, yarana, ku fahimci cewa shaidan da abokansa da yawa suna neman ranku. Da yawa sun jajirce wajen yin shiru ga muguntar da ke faruwa a kewaye da su. Da yawa ba su kare marasa laifi kuma suna sanya ƙananana a hannun abokan gaba waɗanda ke neman halakar da rayukansu.
 
Wane gefen kogin za ku kasance sa'ad da girgizar ƙasa ta zo, kogin ya tashi ya wanke bakinsa? Wanene za ku kira sa'ad da duhu ya zo a kan ƙasa, da ƙasar da aka shuka, ba za ta ba da girbi ba, gama ba ta da yawa? Ina za ku gudu sa'ad da wuta ta fado daga sama? 'Ya'yana, dole ne ku fara yin addu'a don ƙarin fahimta, gama da yawa sun yi tarayya da shaidan kuma ba su gane duhun da ke kewaye da su ba. Mutane suna tsokanar hannun adalci na Ubana. Ina rokon 'ya'yana su karanta kalmomin gargaɗina kuma su gane abin da na yi gargaɗi na ɗan lokaci kaɗan yanzu yana kan ƙofarku. Zunubi ya raba, amma addu'a da ƙauna suna ninka girbi mai yawa.
 
'Ya'yana, duniya tana kan hanyar samun babban canji. Kada ka taɓa mika wuya ga maƙiyan da suke neman su kwace maka yancin nufinka, don su kashe muryarka da aka halicce don shelar saƙon Bishara. Lokaci ya yi da za ku yi amfani da muryar ku kuma ba za ku ƙara yin tunani cikin tsoro ba, domin tsoro ba ya zuwa daga gare ni, domin ni ne Yesu. Lokaci gajere ne, domin duniya tana kan madaidaicin babban canji. Duniya kamar yadda kuka sani tana shudewa, kuma wadanda ba su yi koyi da tarihi ba za su tsaya a tsakiyarta. Ku kula da saƙon Bishara kuma ku rayu da shi; ka koya wa ’yan’uwanka da tawali’u yadda ake addu’a; Ku zo zuwa ga maɓuɓɓugar rahamaTa, kuma kada ku kasance da zukãta mãsu girman kai. Ina zuwa gare ku cikin ƙauna da gargaɗi cewa addu'a ce kawai jirgin da zai hana yaƙi. Addu'a ita ce kawai jirgin da salama za ta zo bisa duniya, gama ni ne Sarkin Salama - gama ni ne Yesu kuma jinƙana da adalcina za su yi nasara.
 
Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 gwama Fatima da Babban Shakuwa
2 Wataƙila ana magana game da girgizar ƙasa da gargaɗin na gaba na “hatimi na shida” a cikin Ru’ya ta Yohanna 6:12-17; cf. Babban Ranar Haske da kuma Brace don Tasiri
3 gwama Addinin Kimiyya
4 gwama Babban Ranar Haske
Posted in Jennifer, saƙonni, Hasken tunani, Gargadi, Jinkirta, mu'ujiza.