Luz de Maria -Tarkon 'yan Adam yana Gaggawa

St. Michael Shugaban Mala'iku zuwa Luz de Maria de Bonilla a ranar 13 ga Satumba, 2020:

Lovedaunatattun Allah na Allah:

Sami salama, ƙauna da jinƙai masu zuwa daga Triniti Mai Tsarki. A cikin haɗin kai, a matsayin mutanen Allah waɗanda ke tafiya ba tare da yanke kauna ko rasa Imani ba, suna ci gaba zuwa farin ciki na har abada.

A wannan lokacin fiye da wasu, dole ne ku yanke shawara wanda zai fadakar da ku kuma ya buɗe muku hanyar ruhaniya tun kafin lokaci ya kure kuma al'ada ta makantar da ku gaba ɗaya. Mutanen Sarkinmu da na Ubangijinmu Yesu Kiristi masu taurin kai ne, masu riya, masu girman kai, masu girman kai da rashin biyayya; shi yasa suke wahala. Mun kasance muna yi muku gargaɗi ta hanyar Rahamar Allah game da abin da ke sa ku rasa Rai madawwami, duk da haka ba ku yi amfani da wannan ga kanku ba, amma ga 'yan'uwanku maza da mata.

Na taho da takobina a sama alamar cewa tsarkakewar bil'adama yana sauri kuma zai zama mugu kamar zunubin mutum.

Kuna buƙatar wofintar da son zuciyar ɗan adam daga abin da ke tsare ku ga wauta da girman kai; kuna buƙatar amfani da gyara ga kanku kuma ku rayu, kuyi aiki da aiki cikin yan uwantaka da Divaunar Allah. Kuna karanta waɗannan kalmomin da nake muku magana da Yardar Allah, amma duk da haka kuna gaskata cewa na wasu 'yan'uwa ne maza da mata; Dole ne in faɗi cewa suna ga kowane mutumin da ya karanta su - na ku ne, ba don kowa ba, ku masu bautar gumaka na “Ni”, na allahn son ranku!

Wannan shine dalilin da ya sa ba kwa rabuwa da baƙin cikin wasu, ba ku wahala tare da waɗanda ke wahala, ba ku farin ciki da waɗanda ke murna, me ya sa kuke rayuwa cikin rikici kullum tare da 'yan'uwanku maza. A'a, 'Ya'yan Allah, yin hakan ta hana ku yin aiki da aiki irin na Sarki da Ubangijinmu Yesu Almasihu kuma yana jan ku tare da halin yanzu na duniyar da ta ɓata darajojin ta, musamman na ruhaniya, saboda haka hargitsi a wanda kuka samu kanku.

Canja: ba gobe ba, a yau, a dai dai wannan lokacin, don kada ku yi ta yawo da kanku lokacin da kuke buƙatar 'yan'uwanku maza da mata. Duk zasu buƙaci taimakon theiran uwansu waɗanda suka fuskanci Tsarkakewar da ke zuwa.

 Yi la'akari: Ba za a tsarkake Duniya da ruwa ba, amma da wuta da ke zuwa daga fasahar da aka kirkira don halakarwa ba tare da tausayi ba.

A cikin wannan lalatacciyar, tashin hankali da gajiyar duniyar, mutum yana jagorantar dubansa da ƙarfin ruɗinsa ga abin da yake wakiltar Allahntakar. Saboda haka, Mutanen Allah, ku duba cikin kanku kuma ku canza irin zagin da kuke yawan yi akan Allah zuwa "Na gode, Uba" don kammala ni da ƙaunarku.

Me ke faruwa a Duniya a yanzu?

Dole ne ku koyi zama sadaka, kwanciyar hankali, ƙauna, bangaskiya da bege, don ku sami irinta.

Ku shirya kanku! Abin da zai faru zai zama mafi sauki ga mutum idan ya kasance cikin Allah, ba ga waɗanda suka tsaya a cikin “Ni” ba. Irin waɗannan mutane a sauƙaƙe sukan isa saturation: basa kauna kuma da gangan suke tafiya da kansu.

Mutanen Allah, kuyi aiki da kawunanku yanzu, sauƙaƙa hanyarku don kada ta kasance da wahala, amma ta zama hanyar da Imani da Loveaunar Allah suka albarkace ku.

Mutanen Allah: Cocin Sarkinmu da na Ubangijinmu Yesu Kiristi suna hucin baƙin ciki: kada ku ɓace, kada ku ji tsoro, ku daidaita kuma ku sami tabbacin kariyar Sarauniya da Uwar da ke tare da ku don yi muku jagora idan kun ƙyale ta ta yi hakan.

Volcanoes zai kawo baƙin ciki ga 'ya'yan Allah; kada ku yi sakaci, ku kasance a faɗake. Willasa za ta girgiza da ƙarfi, halittu za su yi tafiya ta wata hanya kuma wata suna fuskantar ƙarfin yanayi.

Halittun Allah! Ku kasance halittun bangaskiya: kada ku kasance daidai da abin da kuke so a matsayin mutane, amma ga toaunar Allah.

Lovedaunatattun Allah na Allah: Wannan shine lokacin da ya kamata ku canza, ku canza kuma ku shirya don abubuwa masu mahimmanci; a kan wannan ya dogara da yadda za ku ci gaba da rayuwa, ko a cikin ci gaba da makoki ko kuma cikin Nufin Allah wanda ya ba ku Aminci. Ba kwa son a sabunta ku: laka na “son kuɗi” ya fi farin ciki fiye da sauyawa bisa sadaukarwa.

Dole ne ku ci gaba da yin addu'a tare da ranku, ikokinku da azancinku, kuna hada kan ku don yin addua ba tare da shagala ba. Sallah sun zama dole a gare ku a matsayin ku na mutane. Ka tuna cewa Littattafai Mai Tsarki ƙarfi ne ga 'ya'yan Allah, Eucharist shine abinci ga' ya'yan Allah; ciyar da kanku kafin Asirin Rashin Tsoro ya gabatar da kansa. (gwama II Tas 2: 7)

Mutanen Allah: Yaƙe-yaƙe yana bin hanyoyi daban-daban ba tare da kawar da idanunsa daga tsakiyar Kiristendam a matsayin burinta ba, don tumakin su ji tsoro.

Bangaskiya, imani, bangaskiya! Za ku ji rurin Etna, ƙattai za su farka kuma mutuntaka, ana kamuwa da kanta, za su fid da zuciya.

Ta yaya za ku yi ɗokin lokacin da suka wuce! Ta yaya za ku yi nadamar babban rashin sanin da kuka rayu a ciki! Ku farka, ya mutanen Allah, ku farka; yunwa ta ruhaniya tana mamaye duniya, yunwa ta jiki tana tafiya (gwama Rev. 6: 2-8), yana sanar da mutane abin da ke zuwa.

Bangaskiya tana sa ɗan adam ya girgiza. Shin kuna da imani?

Na albarkace ku.

Wanene kamar Allah?

Babu wani kamar Allah!

 

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.