Luz - Kiyaye Amanar ku

Ubangijinmu Yesu Kiristi zuwa Luz de Maria de Bonilla a kan Afrilu 9th, 2022:

Jama'ata ƙaunataccena: ku 'ya'yana ne, kuma ga kowane ɗayanku na miƙa wuya ga Giciyeye na, wanda a cikinta na ɗauki ƙaunata don ceton bil'adama. Ina fata duka su tsira [1]2 Tim 4:XNUMX, cewa kowa zai tuba kuma a ciyar da shi a wurin liyafa a teburina. Na sake zuwa a matsayin mai bara na soyayya in kwankwasa kofar zuciyar kowane mutum da lamirinsa. Ina so ka bude min kofa, amma nasan ba kowa ne zai yi haka ba, don haka ina maka albarkata a gaba da jira da zuciyata a hannuna ka dawo gareni ka daina rayuwa cikin son duniya. Da yawa cikin ’ya’yana suna gaya mini cewa su ba na duniya ba ne, amma duk da haka suna rayuwa bisa koyarwar duniya, suna jin daɗin ta’aziyya yayin da ba za su iya jure wa rayuwa ba! Na sami da yawa daga cikin ’ya’yana suna gaya mini: “Ubangiji, ka sani ni ba na duniya ba ne,” amma suna rayuwa bisa ga duniya, ta kamanni, domin a karɓe su a kowace da’ira; suna rayuwa da girman kai kuma suna raina waɗanda ba daidai suke ba. Waɗannan halayen suna sa su zama abin duniya, suna rayuwa bisa “abin da za su ce game da ni da yadda za a ɗauke ni.” Dole ne su canza yanzu domin duniya da nama za su bar su da wani amfani.

Bangaskiya cikin Maganata ta ragu sosai har wasu ma ba sa suna don kada su sadaukar da kansu. Suna ɗaukan Littafi Mai Tsarki a matsayin wani littafi guda ɗaya da ya wuce salon sabili da haka sun gaskata cewa dole ne a gyara shi. Bone ya tabbata a gare shi, ko kuwa waɗanda suke karkatar da Littafi Mai Tsarki. Akwai Dokoki guda goma [2]Ex. 20:1-17 kuma ba za a iya canza su ko wuce ba tare da lura ba. Wannan ita ce Doka kuma a samanta babu wata doka; ba za ku iya canza, goge ko canza shi ba. Yadda kuka manta Ni! Dokokin ba su ƙarƙashin akidu, mutane, ko yanayi: goma ne kuma sun tsaya a rubuce. Duk wanda ya canza su ya zama abin ƙyama.

Yayin da wannan lokaci ke ci gaba, yana kusantar ku zuwa ga watsi da biyayya ga Maganata da wasu keɓaɓɓu na ke yi, yana kusantar da Ikilisiyata zuwa ga rarrabuwa. Jama'ata ƙaunataccena, ku shirya kanku. Akwai da yawa da suke kiran kansu 'ya'yana kuma duk da haka suna gaba da ni. Akwai da yawa da suke so su watsar da Maganata, Dokoki da Sacraments don su fito da sabon addini, wanda shine cikakken lasisi da kuma renunciation na Ni da Mahaifiyata. Za su ƙaryata game da koyarwar kuma Ubanmu za a canza. Ku yi hankali, ya mutanena, wannan ba Ni ba ne! Suna nufin su yaudare ku, su kusantar da ku zuwa ga mugunta, zuwa ga maƙiyin Kristi – kaɗan kaɗan don kada ’ya’yana su lura. Jama'ata, tawaye tana gaba: yaƙi ya ci gaba da mamaye yankuna kuma za a shiga cikin sabbin al'ummai. Tashin hankali yana yaduwa.

Yi addu'a, mutanena, yi wa Argentina addu'a; Jama'a za su yi tawaye kuma a cikin tashin hankali za su kashe rayukan wanda aka azabtar da su a cikin mulki. Dole ne Argentina ta yi addu'a.

Ku yi addu'a, ya mutanena, ku yi addu'a; yunwa za ta ƙaru, annoba za ta ci gaba, suna fitowa daga hannun waɗanda ke fama da wahalar ’yan’uwansu maza da mata; za a sake amfani da tsarewa.

Ku yi addu'a, jama'ata, ku yi addu'a, Amurka za ta girgiza, to, ita ce ƙasar waɗanda ke tserewa Turai. 

Ku yi addu'a, jama'ata, ku yi addu'a ga mahaifiyata mai albarka, kiyaye masu zunubi. Mahaifiyata zata kiyaye ki cikin shiru.

Yi addu'a, mutanena: duk abin da ya faru, ku kiyaye bangaskiya. Yi addu'a da zuciyarka kuma za a ji ka. 

Ku kasance masu jinƙai; ka kiyaye amincinka ga kariyar Ubangiji da kuma kula da abin ƙaunata Mai Tsarki Mika'ilu Shugaban Mala'iku da rundunoninsa. Ku zo gareni ba tare da tsoro ba, tare da imani, da bege da sadaka. Kada ku yanke kauna, Ina zaune tare da mutanena waɗanda ba zan bar su da kansu ba. Ka Karbi Ni'imata.

 

Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba
Hail Maryamu mafi tsarkakakke, ta ɗauki ciki ba tare da zunubi ba

 

Sharhin Luz de Maria

’Yan’uwa a cikin bangaskiya: Na dubi ƙaunataccen Ubangijinmu Yesu Kristi da baƙin ciki ƙwarai. A lokacin wannan kira na Allah Ya ƙyale ni in ga yadda ’yan Adam a ko’ina cikin duniya za su faɗa cikin yunwa da ganima ga zaluncin karkiya na abin da suka kira “tsari ɗaya ga kowa.”

Na ga rashi na mutane yana karuwa da yunwa sakamakon karancin abinci ba kawai ba, har ma da magunguna da taimakon asibitoci. A cikin wahala da ’yan Adam suka sha, an nuna mini yaƙi yana ci gaba ba tare da jin ƙai ba, an kai wa ƙasashe biyu a Arewacin Amirka hari kuma hargitsi sun mamaye Turai. An nuna min yadda a Argentina tawali'u na wannan al'umma zai canza zuwa rashin hakuri da zalunci.

An barni na ga soyayyar Mahaifiyarmu Mai Albarka wadda ba ta kau da kai ga ‘ya’yanta. Duk wanda ke maraba da soyayyar mahaifiyarta, wannan Uwar da muka karba a gindin giciyen daukaka da daukaka, ba za ta taba barinta ba.

Ina so in jaddada wata kalma da Ubangijinmu Yesu Kiristi ya yi amfani da ita a cikin wannan kiran kuma mai ƙarfi sosai - Ina so mu duka mu yi la'akari da ita. Kalmar ita ce "anathema." Wannan yana nufin mutumin da ya raina kuma ba ya ƙaunar Allah, wanda yake shelar akasin abin da Ubangijinmu Yesu Kiristi ya koyar ta wurin Kalmarsa ta Allahntaka kuma wanda ya kasance nesa da Allah. Wannan yana bukatar a yi la'akari da shi kuma da gaske; Don haka ina kuma gayyatar ku ku yi bimbini a kan waɗannan ayoyi daga Littafi Mai Tsarki: Rom. 9:3; 1 Kor. 12:3; 16:22 da Gal. 1:8, 9 .

Mutum mai nisa daga Allah zai jawo wa kansa zafi kamar maganadisu, yana ratsawa ta wani maɗauri mai ƙarfi.

Amin.

Gayyata ta Musamman don Mai Tsarki Alhamis da Juma'a mai kyau 2022

'Yan'uwa da Mata: Luz de María zai kasance a tashar YouTube "Revelationes Marianas" yana jagorantar Via Crucis kai tsaye. Da fatan za a aiko da addu'o'in ku da aniyar ku don wannan taron don haka ku sami damar haɗin kai a matsayin bayin Allah a cikin Zuciya ɗaya don yin sujada, ramawa, da neman taimakon Ubangiji a cikin wannan mawuyacin lokaci.

Danna Nan don Ƙara Addu'ar Ku

Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 2 Tim 4:XNUMX
2 Ex. 20:1-17
Posted in Luz de Maria de Bonilla, saƙonni.