Pedro - Na San Ku da Suna

Uwargidanmu Sarauniya Salama ga Pedro Regis ne adam wata a kan Afrilu 29th, 2021:

Ya ku childrenana ƙaunatattu, na zo ne daga Sama don in jagorance ku zuwa Sonana Yesu. Na san kowane ɗayanku da suna kuma ina roƙon ku da ku sa wutar imaninku ta yi sanyi. [1]“A zamaninmu, lokacin da a wurare masu yawa na duniya imani yana cikin haɗarin mutuwa kamar wutar da ba ta da mai, babban fifiko shi ne sanya Allah ya kasance a wannan duniyar kuma ya nuna wa maza da mata hanyar Allah. . Ba wai kawai wani allah ba, amma Allah wanda yayi magana akan Sinai; ga Allahn nan wanda fuskarsa muke ganewa cikin kauna wanda ke matsawa zuwa “ƙarshe” (gwama Jn 13: 1) -a cikin Yesu Kiristi, gicciye shi kuma ya tashi. Matsalar gaske a wannan lokacin na tarihinmu ita ce, Allah yana ɓacewa daga sararin ɗan adam, kuma, tare da ƙarancin haske wanda ya zo daga Allah, ɗan adam yana rasa nasarorin, tare da ƙarin tasirin lalacewa. ” - Wasikar Mai Alfarma Paparoma Benedict XVI Ga Dukkan Bishop-Bishop na Duniya, Maris 10, 2009 Kada ku karai. Babu abin da aka rasa. Yi imani sosai da Ikon Allah. Ubangijina zai share maka hawaye kuma zaka ga Madaukakin Hannun Allah yana aiki. Kasance mai tawali'u da kaskantar da kai na zuciya. Har yanzu zaka ga abin ban tsoro a Duniya, amma maza da mata masu imani zasu sami kariya. Karɓi Roƙo Na, domin ina so in ɗaukaka ka a cikin bangaskiya. Nemi ƙarfi a cikin Bishara da Eucharist. Ina son ku kuma koyaushe zan kasance kusa da ku. Gaba don kare gaskiya. Wannan shine sakon da zan baku a yau da sunan Triniti Mai Tsarki. Na gode da kuka bani damar sake tara ku a nan. Na albarkace ku da sunan Uba, da Da da Ruhu Mai Tsarki. Amin. Kasance cikin salama.
Print Friendly, PDF & Email

Bayanan kalmomi

Bayanan kalmomi

1 “A zamaninmu, lokacin da a wurare masu yawa na duniya imani yana cikin haɗarin mutuwa kamar wutar da ba ta da mai, babban fifiko shi ne sanya Allah ya kasance a wannan duniyar kuma ya nuna wa maza da mata hanyar Allah. . Ba wai kawai wani allah ba, amma Allah wanda yayi magana akan Sinai; ga Allahn nan wanda fuskarsa muke ganewa cikin kauna wanda ke matsawa zuwa “ƙarshe” (gwama Jn 13: 1) -a cikin Yesu Kiristi, gicciye shi kuma ya tashi. Matsalar gaske a wannan lokacin na tarihinmu ita ce, Allah yana ɓacewa daga sararin ɗan adam, kuma, tare da ƙarancin haske wanda ya zo daga Allah, ɗan adam yana rasa nasarorin, tare da ƙarin tasirin lalacewa. ” - Wasikar Mai Alfarma Paparoma Benedict XVI Ga Dukkan Bishop-Bishop na Duniya, Maris 10, 2009
Posted in saƙonni, Pedro Regis ne adam wata.