Rawar da ba a iya yiwuwa ba - Ta hanyar Giciyen ku…

Uwargidanmu ga Kurwa da Ba A Iya Ikowa Ba a kan Janairu 18, 1995:

 
Wannan saƙo yana ɗaya daga cikin gundumomi da yawa waɗanda aka ba ƙungiyar addu'o'in mako -mako. Yanzu ana raba saƙonnin tare da duniya:

Kyawawan 'ya'yana, ni mahaifiyarku ce nake magana da ku yau. Lalle ne ni a wurinku nake, kuma ina rokon ku da ku taru domin in ta'azantar da ku, kuma in bayyana muku wajibcin giciyenku. 

Masoyana masu kyau, ta hanyar giciyenku ne ake samun tsarki. Na tabbatar da cewa ita ce kawai hanya ta gaskiya zuwa tsarki. Na san yana da wuya a ga wannan a yanzu, amma giciye na rai babban kyauta ne daga wurin Uba, domin a kan gicciye yake, kuma a kan gicciye ne kaɗai, da gaske kuna iya ba da kanku gaba ɗaya. 

A kan gicciye, babu wani buyayyar dalili, babu fa'ida ta son kai, sai dai shan wahala mai dadi da aka ba Ubangijin Ubangiji. A cikin wannan hadaya akwai soyayya. A cikin wannan hadaya akwai yarda da nufin Uba. Kuma soyayyar da kuke bayarwa tana da girma fiye da fahimta, domin kun zama ɗaya da tekun sadaka na Ɗana. Kuma duk wannan yana kunshe a cikin giciye. 

Ku yi murna, ku haƙura yadda za ku iya—kuma ku sani cewa idan kun haɗa kai da ni cikin addu’a, nauyin ba zai taɓa yin yawa ba. Kullum za ku sami ƙarfi, kuma za a tabbatar da makomar ku ta ƙarshe. 

Ku zauna lafiya a yanzu, 'ya'yana. Ku kwantar da hankalinku. Ka bar kalmomina su shige ka su kusantar da kai zuwa ga Zuciyata Mai tsarki. 

Barka da warhaka.

Ana iya samun wannan sakon a cikin littafin: Ita wacce ke Nuna Hanya: Sakonnin Sama don Lokacin tashin hankalinmu. Hakanan ana samun sa a tsarin littafin mai jiwuwa: danna nan

Littafi ne cikakke don karanta kowace rana ta Lent…

Print Friendly, PDF & Email
Posted in Kurwa da Ba A Iya Ikowa Ba, saƙonni.